

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

CHUO CHA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI - KAGERA

SIMU Na 028-2220489
Fax Na 028-2220071

S.L.P. 906
BUKOBA.



Unapojibu tafadhali taja
Kumb. Na. VETA/KAGER/VTC/UF.

.....
.....
.....

YAH: KUCHAGULIWA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI CHUO CHA KAGERA VTC - HATUA YA KWANZA

MAELEZO HAYA YASOMWE KWA MAKINI NA MZAZI/MLEZI NA MWANAFUNZI

1. Unafahamishwa kwamba umechaguliwa kujiunga na chuo tajwa hapo juu katika Fani ya _____ katika ngazi ya kwanza (Level I) kwa masomo ya kutwa (day).
2. Mafunzo yatachukua muda wa mwaka mmoja (kuanzia mwezi January 2024 mpaka Desemba 2024)
3. Chuo kitafunguliwa rasmi tarehe 15/01/2024.
4. Unatakiwa kuthibitishwa na daktari wa serikali kuwa unayo afya nzuri ya kumudu mafunzo katika fani uliyopangiwa.
5. Unatakiwa kuthibitisha wewe mwenyewe na mzazi/mlezi/mdhamini wako kwamba unakubali nafasi ya mafunzo uliyopangiwa.
6. Unatakiwa kufuata sheria na taratibu zote za chuo zilizoambatanishwa kwenye barua.
7. Unatakiwa kufika chuoni na barua hii siku ya kuanza mafunzo.
8. Unatakiwa kununua vifaa vilivyoambatanishwa na barua hii kwa matumizi yako chuoni.
9. Unatakiwa kulipa kiasi cha fedha kama kilivyoambatanishwa na barua hii.
10. Hutapokelewa chuoni iwapo utafika bila kutekeleza vifungu vilivyotajwa hapo juu. Lipa mapema ili uweze kusajiliwa. Fedha ikishalipwa hairudishwi.
11. Nafasi yako itapotea kama utashindwa kuripoti wiki mbili baada ya tarehe ya kufungua chuo.

**BALUHI MITINJE
MKUU WA CHUO**

ADA NA GHARAMA NYINGINE

Na	Mchanganua wa Malipo	Kwa Mwaka
1	Ada	60,000.00
2	Uchakavu	10,000.00
3	Michezo	10,000.00
4	Vifaa vya Usafi	10,000.00
Kulipwa kwenye Control No		90,000. 00
5	Sare ya Darasani Shati na Suruali (Pair 2) na Karakana (1 Pair)	100,000.00
6	Kitambulisho	5,000.00
7	Nembo ya VETA	5,000.00
8	T-Shirt ya VETA	16,000.00
9	Sweta la Blue lenye V-Shape	16,000.00
Kulipwa Chuoni (Cash) italipwa siku unaripoti chuoni		142,000.00
Jumla ya Malipo yote		232,000.00
Fedha ya ada, uchakavu, vifaa vya Usafi na Michezo zitalipwa kwenye control No utakayopatiwa chuoni		
Mchango wa sare ya darasani na karakana, Kitambulisho, Nembo ya VETA , Sweta na T-shirt italipwa chuoni kwa kwa ajili ya upatikanaji wa mahitaji haya kwa haraka.		

NB.

UTARATIBU WA JINSI YA KUFANYA MALIPO UTAPEWA NA MHASIBU WA CHUO MARA TU BAADA YA KURIPOTI CHUONI.

MAHITAJI MENGINE

Pia kila mwanafunzi anatakiwa awe na vifaa vifuatavyo na avionyeshe kabla ya kuanza masomo;

1. Jozi ya viatu vyeusi kwa siku za masomo ya kawaida
2. Jozi moja ya viatu vya usalama (Safety Boot siku ya Practical)
3. Vifaa vya hesabu (Mathematical Set)
4. Soksi nyeupe
5. Ream (Photocopy Paper A4)
6. Madaftari makubwa (3Q) matano (5).

Kwa maelezo zaidi wasiliana na namba zifuatazo **+255 753 014082**

Mkuu wa Mafunzo

VOCATIONAL EDUCATION AND TRAINING AUTHORITY (VETA)

MEDICAL EXAMINATION FORM

8/12/2023

The Medical Officer

Government Hospital/Dispensary

.....
.....
.....

REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION:

NAME:.....

Please examine the above named trainee to certify his/her fitness to undergo training and subsequently work as a/an

- i. Eyesight:.....
- ii. Hearing:.....
- iii. Asthma:.....
- iv. Epilepsy:.....
- v. Other serious diseases:.....

MEDICAL CERTIFICATE:

I have examined the above named trainee and consider that he/she is physically fit/unfit for training as above:

Date:..... **Designation:**..... **Signature & Official stamp:**.....

NAFASI YA KUKUBALI NAFASI YA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

MWANACHUO

Mimi..... Ninakubali nafasi ya mafunzo katika fani niliyopangiwa na nitazingatia sheria na kanuni za chuo.

Sahihi..... Tarehe

MDHAMINI

Mimi S.L.P Ninathibitisha kuwa ninamdhamini Na nitalimlipia gharama zote za mafunzo (ada) pamoja na nauli wakati wote wa kwenda chuoni nakurudi nyumbani kwa likizo na baada ya mafunzo.

Sahihi..... **Tarehe**

